Thư từ Ban Giám hiệu
Cộng đồng PennSchool thân mến,
Khi năm học sắp kết thúc, thầy vô cùng tự hào và biết ơn khi nghĩ về hành trình đáng kinh ngạc mà chúng ta đã có cùng nhau. Thật vinh dự khi được chứng kiến sự phát triển, thành tích và nỗ lực không ngừng của gia đình, giáo viên và các em học sinh.
Năm nay là một năm học đáng nhớ, khi các em đã thể hiện được sự kiên cường, ham học hỏi và cam kết với các giá trị cốt lõi của Nhà trường. Từ các dự án sáng tạo được trưng bày tại Triển lãm năm học cho đến các sự kiện văn hóa, tất cả đều thể hiện sự tôn trọng của các em với các giá trị truyền thống. Mỗi khoảnh khắc đều là minh chứng cho tinh thần gắn kết và sức mạnh của tập thể PennSchool.
Thầy cũng muốn gửi lời chúc mừng đặc biệt đến các em học sinh tốt nghiệp trong năm học này! Sự nỗ lực và kiên trì đã giúp các em đạt được cột mốc quan trọng này và các thầy cô đều rất tự hào về các em. Tôi cũng muốn gửi lời cảm ơn đến các phụ huynh và gia đình vì đã luôn là điểm tựa vững chắc giúp các em phát huy hết tiềm năng của mình.
Khi chúng ta kết thúc năm học này, thầy chúc các em có một mùa hè vui vẻ và đáng nhớ. Đây là khoảng thời gian tuyệt vời để các em thư giãn, học hỏi điều mới và chuẩn bị cho những cơ hội hấp dẫn đang chờ các em ở phía trước. Dù các em có kế hoạch đi du lịch, thử sức với sở thích mới hay đơn giản là tận dụng khoảng thời gian này để nghỉ ngơi, thầy hy vọng mùa hè của các em sẽ ngập tràn niềm vui.
PennSchool rất mong được chào đón tất cả các em quay trở lại vào mùa thu và bắt đầu một năm học mới đầy hứng khởi. Gửi các em học sinh tốt nghiệp năm học này, khi các em bước sang trang mới của cuộc đời, hãy luôn nhớ rằng các em vẫn luôn là một phần của đại gia đình PennSchool. Nhà trường rất mong được chúc mừng cho những thành tựu sắp tới mà các em sẽ đạt được.
Cảm ơn tất cả đã góp phần tạo ra một năm học đặc biệt vừa qua và chúc các em có một mùa hè tuyệt vời.
Trân trọng cảm ơn,
Thầy Timothy Nelson – Hiệu trưởng Chương trình Mỹ